నమస్తే ఫ్రెండ్స్, వెల్కమ్ టు “TRAVELFARE.IN” వెబ్సైట్. ఈ వెబ్ పేజీ ద్వారా “ఆంధ్రప్రదేశ్ రాష్ట్ర రోడ్డు రవాణా సంస్థ (ఎ.పి.ఎస్.ఆర్.టి.సి) Amalapuram డిపోకు చెందిన, సర్వీస్ నెంబర్ : 2558 తో AMALAPURAM నుండి BHEL RAMACHANDRAPURAM కు వెళ్లే బస్సు యొక్క వివరాలు తెలుసుకుందాం. దయచేసి ఆర్టీసీ బస్సుల ఇన్ఫర్మేషన్ కోసం “travelfare.in” వెబ్ సైట్ ను ఉపయోగించుకోగలరు.
ఈ బస్సు ప్రతిరోజు AMALAPURAM బస్ స్టేషన్ లో 7:00 PM సమయానికి బయలుదేరి వయా BANDARULANKA, AMBAJIPETA, PULLETIKURRU, MUKKAMALA, KOTHAPETA, RAVULAPALEM, TANUKU, T P GUDEM BRIDGE, ELURU, VIJAYAWADA, SURYAPETA, HAYATH NAGAR, VANASTALIPURAM, LB NAGAR, DILSUKHNAGAR, HYDERABAD MGBS, LAKDI KA POOL, AMEERPET, S.R.NAGAR, ERRAGADDA, MOOSAPET Y JUNCTION, KKP VILLAGE, KPHB COLONY, NIZAMPET, HYDERNAGAR, MIYAPUR BLRM X ROAD, MIYAPUR, MADINAGUDA, CHANDANAGAR, LINGAMPALLY, BHEL-ASHOK NAGAR, BHEL-BEERAMGUDA, BHEL RAMACHANDRAPURAM కు చేరుకునేసరికి 7:30 AM సమయం అవుతుంది.
APSRTC Amalapuram Bus Station Services
APSRTC Helpline Number : 0866-2570005
Amalapuram బస్ స్టేషన్ యొక్క బస్సు సర్వీసుల విచారణ కొరకు ఫోన్ చేయండి : 9959225550
Amalapuram డిపో మేనేజర్ ని సంప్రదించుట కొరకు ఫోన్ చేయండి : 9959225531
Andhra Pradesh State Road Transport Corporation (A.P.S.R.T.C.)
AMALAPURAM నుండి BHEL RAMACHANDRAPURAM కు వెళ్ళు APSRTC – Super Luxury బస్సు వివరాలు
Bus Information (బస్సు వివరాలు)
డిపో పేరు : Amalapuram
సర్వీస్ నంబర్ : 2558
డ్రైవర్ పేరు : P.M.RAJU (గమనిక :- డ్రైవర్లు తరచుగా మారుతూ ఉంటారు.)
రిజిస్ట్రేషన్ నంబర్ : AP-05-Z-5252
బస్సు రకం : Super Luxury
బయలుదేరు ప్రదేశం : AMALAPURAM (సమయం – 7:00 PM)
చేరుకునే ప్రదేశం : BHEL RAMACHANDRAPURAM (సమయం – 7:30 AM)
Bus Arrival Times – Bus Stops
బస్సు చేరుకునే సమయాలు – బస్ స్టాప్లు
07:00 PM (19:00) (Source) – AMALAPURAM
07:05 PM (19:05) – BANDARULANKA
07:10 PM (19:10) – AMBAJIPETA
07:20 PM (19:20) – PULLETIKURRU
07:30 PM (19:30) – MUKKAMALA
07:45 PM (19:45) – KOTHAPETA
07:55 PM (19:55) – RAVULAPALEM
08:35 PM (20:35) – TANUKU
09:25 PM (21:25) – T P GUDEM BRIDGE
10:20 PM (22:20) – ELURU
11:55 PM (23:55) – VIJAYAWADA
02:55 AM (02:55) – SURYAPETA
05:10 AM (05:10) – HAYATH NAGAR
05:15 AM (05:15) – VANASTALIPURAM
05:20 AM (05:20) – LB NAGAR
05:30 AM (05:30) – DILSUKHNAGAR
05:40 AM (05:40) – HYDERABAD MGBS
06:05 AM (06:05) – LAKDI KA POOL
06:15 AM (06:15) – AMEERPET
06:20 AM (06:20) – S.R.NAGAR
06:25 AM (06:25) – ERRAGADDA
06:30 AM (06:30) – MOOSAPET Y JUNCTION
06:35 AM (06:35) – KKP VILLAGE
06:40 AM (06:40) – KPHB COLONY
06:45 AM (06:45) – NIZAMPET
06:50 AM (06:50) – HYDERNAGAR
06:55 AM (06:55) – MIYAPUR BLRM X ROAD
07:00 AM (07:00) – MIYAPUR
07:05 AM (07:05) – MADINAGUDA
07:10 AM (07:10) – CHANDANAGAR
07:15 AM (07:15) – LINGAMPALLY
07:17 AM (07:17) – BHEL-ASHOK NAGAR
07:20 AM (07:20) – BHEL-BEERAMGUDA
07:25 AM (07:25) – BHEL RAMACHANDRAPURAM
Important links
APSRTC Online Ticket(s) Booking
APSRTC BUS STATION ENQUIRY NUMBERS
APSRTC DEPOT MANAGERS CONTACT NUMBERS
APSRTC Amalapuram Bus Station Services
APSRTC State wide Bus Services Information
ఈ బస్సు గురించి మీకు ఏవైనా సందేహాలు ఉంటే దయచేసి దిగువ కామెంట్ బాక్స్ ద్వారా మాకు తెలియజేయండి. ఒకవేళ మీరు ఇదివరకే ఈ బస్సులో ప్రయాణించినట్లయితే మీ అనుభవాన్ని కామెంట్ ద్వారా ఇతరులతో పంచుకోండి.
ధన్యవాదాలు, మేము మీకు ఎల్లప్పుడూ స్వాగతం పలుకుతాము, మళ్ళీ సందర్శించండి (TravelFare.in)
Leave a Reply