నమస్తే ఫ్రెండ్స్, వెల్కమ్ టు “TRAVELFARE.IN” వెబ్సైట్. ఈ వెబ్ పేజీ ద్వారా “ఆంధ్రప్రదేశ్ రాష్ట్ర రోడ్డు రవాణా సంస్థ (ఎ.పి.ఎస్.ఆర్.టి.సి) Autonagar డిపోకు చెందిన, సర్వీస్ నెంబర్ : 3612 తో MIYAPUR BLRM X ROAD నుండి AUTONAGAR కు వెళ్లే బస్సు యొక్క వివరాలు తెలుసుకుందాం. దయచేసి ఆర్టీసీ బస్సుల ఇన్ఫర్మేషన్ కోసం “travelfare.in” వెబ్ సైట్ ను ఉపయోగించుకోగలరు.
ఈ బస్సు ప్రతిరోజు MIYAPUR BLRM X ROAD బస్ స్టేషన్ లో 9:00 PM సమయానికి బయలుదేరి వయా HYDERNAGAR, NIZAMPETA, VISWANATH THEATRE, KPHB COLONY, JNTU PUSHPAK BUS STOP, MALAYSIAN TWP, KPHB PHASE-IV, SHILPARAMAM, HITEX-HYD, KONDAPUR, GACHIBOWLI CITY BUSSTOP-NEAR HP PETROL BUNK, SHAIKPET DARGAH, MEHEDIPATNAM FLYOVER 9TH PILLAR, KOTI WOMENS COLLEGE, LB NAGAR NEAR VESPA SHOW ROOM-RAINBOW HOSPITAL, LB NAGAR – PRALAVI GARDENS, VANASTALIPURAM, HAYATH NAGAR, KODADA, JAGGIAHPET HIGH WAY, CHILLAKALLU, IBRAHIMPATNAM, VIJAYAWADA, AUTONAGAR కు చేరుకునేసరికి 4:15 AM సమయం అవుతుంది.
APSRTC Autonagar Bus Station Services
APSRTC Helpline Number : 0866-2570005
Autonagar బస్ స్టేషన్ యొక్క బస్సు సర్వీసుల విచారణ కొరకు ఫోన్ చేయండి : Update_soon
Autonagar డిపో మేనేజర్ ని సంప్రదించుట కొరకు ఫోన్ చేయండి : 9959225463
Andhra Pradesh State Road Transport Corporation (A.P.S.R.T.C.)
MIYAPUR BLRM X ROAD నుండి AUTONAGAR కు వెళ్ళు APSRTC – Super Luxury బస్సు వివరాలు
Bus Information (బస్సు వివరాలు)
డిపో పేరు : Autonagar
సర్వీస్ నంబర్ : 3612
డ్రైవర్ పేరు : KAGITALA JAMES PAUL (గమనిక :- డ్రైవర్లు తరచుగా మారుతూ ఉంటారు.)
రిజిస్ట్రేషన్ నంబర్ : AP-16-Z-0473
బస్సు రకం : Super Luxury
బయలుదేరు ప్రదేశం : MIYAPUR BLRM X ROAD (సమయం – 9:00 PM)
చేరుకునే ప్రదేశం : AUTONAGAR (సమయం – 4:15 AM)
Bus Arrival Times – Bus Stops
బస్సు చేరుకునే సమయాలు – బస్ స్టాప్లు
09:00 PM (21:00) (Source) – MIYAPUR BLRM X ROAD
09:04 PM (21:04) – HYDERNAGAR
09:09 PM (21:09) – NIZAMPETA
09:14 PM (21:14) – VISWANATH THEATRE
09:16 PM (21:16) – KPHB COLONY
09:19 PM (21:19) – JNTU PUSHPAK BUS STOP
09:24 PM (21:24) – MALAYSIAN TWP
09:29 PM (21:29) – KPHB PHASE-IV
09:34 PM (21:34) – SHILPARAMAM
09:39 PM (21:39) – HITEX-HYD
09:44 PM (21:44) – KONDAPUR
09:49 PM (21:49) – GACHIBOWLI CITY BUSSTOP-NEAR HP PETROL BUNK
09:54 PM (21:54) – SHAIKPET DARGAH
09:59 PM (21:59) – MEHEDIPATNAM FLYOVER 9TH PILLAR
10:19 PM (22:19) – KOTI WOMENS COLLEGE
10:44 PM (22:44) – LB NAGAR NEAR VESPA SHOW ROOM-RAINBOW HOSPITAL
10:46 PM (22:46) – LB NAGAR – PRALAVI GARDENS
10:49 PM (22:49) – VANASTALIPURAM
10:54 PM (22:54) – HAYATH NAGAR
01:45 AM (01:45) – KODADA
02:15 AM (02:15) – JAGGIAHPET HIGH WAY
02:20 AM (02:20) – CHILLAKALLU
03:30 AM (03:30) – IBRAHIMPATNAM
03:45 AM (03:45) – VIJAYAWADA
04:15 AM (04:15) – AUTONAGAR
Important links
APSRTC Online Ticket(s) Booking
APSRTC BUS STATION ENQUIRY NUMBERS
APSRTC DEPOT MANAGERS CONTACT NUMBERS
APSRTC Autonagar Bus Station Services
APSRTC State wide Bus Services Information
ఈ బస్సు గురించి మీకు ఏవైనా సందేహాలు ఉంటే దయచేసి దిగువ కామెంట్ బాక్స్ ద్వారా మాకు తెలియజేయండి. ఒకవేళ మీరు ఇదివరకే ఈ బస్సులో ప్రయాణించినట్లయితే మీ అనుభవాన్ని కామెంట్ ద్వారా ఇతరులతో పంచుకోండి.
ధన్యవాదాలు, మేము మీకు ఎల్లప్పుడూ స్వాగతం పలుకుతాము, మళ్ళీ సందర్శించండి (TravelFare.in)
Leave a Reply