నమస్తే ఫ్రెండ్స్, వెల్కమ్ టు “TRAVELFARE.IN” వెబ్సైట్. ఈ వెబ్ పేజీ ద్వారా “ఆంధ్రప్రదేశ్ రాష్ట్ర రోడ్డు రవాణా సంస్థ (ఎ.పి.ఎస్.ఆర్.టి.సి) Rajahmundry డిపోకు చెందిన, సర్వీస్ నెంబర్ : 2807 తో RAJAMAHENDRAVARAM నుండి ICHAPURAM కు వెళ్లే బస్సు యొక్క వివరాలు తెలుసుకుందాం. దయచేసి ఆర్టీసీ బస్సుల ఇన్ఫర్మేషన్ కోసం “travelfare.in” వెబ్ సైట్ ను ఉపయోగించుకోగలరు.
ఈ బస్సు ప్రతిరోజు RAJAMAHENDRAVARAM బస్ స్టేషన్ లో 7:40 PM సమయానికి బయలుదేరి వయా HI-TECH POINT, LALACHERUVU, DIWANCHERUVU, GIET, GSL MEDICAL COLLEGE, JAGGAMPETA, YERRAVARAM, KATHIPUDI, ANNAVARAM, TUNI, NAKKAPALLI, ANAKAPALLE BYPASS, OLD GAJUWAKA, VISAKHAPATNAM, TAGARAPUVALASA, CHILAKAPALEM, SRIKAKULAM, NARASANNAPETA, KOTHAPETA(SKLM), TEKKALI, PALASA, SOMPETA, ICHAPURAM కు చేరుకునేసరికి 7:15 AM సమయం అవుతుంది.
APSRTC Rajahmundry Bus Station Services
APSRTC Helpline Number : 0866-2570005
Rajahmundry బస్ స్టేషన్ యొక్క బస్సు సర్వీసుల విచారణ కొరకు ఫోన్ చేయండి : 9959225551
Rajahmundry డిపో మేనేజర్ ని సంప్రదించుట కొరకు ఫోన్ చేయండి : 9959225535
Andhra Pradesh State Road Transport Corporation (A.P.S.R.T.C.)
RAJAMAHENDRAVARAM నుండి ICHAPURAM కు వెళ్ళు APSRTC – Ultra Deluxe బస్సు వివరాలు
Bus Information (బస్సు వివరాలు)
డిపో పేరు : Rajahmundry
సర్వీస్ నంబర్ : 2807
డ్రైవర్ పేరు : CH.S.KRISHNA (గమనిక :- డ్రైవర్లు తరచుగా మారుతూ ఉంటారు.)
రిజిస్ట్రేషన్ నంబర్ : AP-05-Z-5184
బస్సు రకం : Ultra Deluxe
బయలుదేరు ప్రదేశం : RAJAMAHENDRAVARAM (సమయం – 7:40 PM)
చేరుకునే ప్రదేశం : ICHAPURAM (సమయం – 7:15 AM)
Bus Arrival Times – Bus Stops
బస్సు చేరుకునే సమయాలు – బస్ స్టాప్లు
07:40 PM (19:40) (Source) – RAJAMAHENDRAVARAM
07:45 PM (19:45) – HI-TECH POINT
07:50 PM (19:50) – LALACHERUVU
07:52 PM (19:52) – DIWANCHERUVU
07:54 PM (19:54) – GIET
07:55 PM (19:55) – GSL MEDICAL COLLEGE
08:25 PM (20:25) – JAGGAMPETA
08:40 PM (20:40) – YERRAVARAM
09:10 PM (21:10) – KATHIPUDI
09:25 PM (21:25) – ANNAVARAM
10:05 PM (22:05) – TUNI
10:40 PM (22:40) – NAKKAPALLI
11:40 PM (23:40) – ANAKAPALLE BYPASS
12:15 AM (00:15) – OLD GAJUWAKA
12:50 AM (00:50) – VISAKHAPATNAM
02:05 AM (02:05) – TAGARAPUVALASA
03:30 AM (03:30) – CHILAKAPALEM
03:50 AM (03:50) – SRIKAKULAM
04:30 AM (04:30) – NARASANNAPETA
04:55 AM (04:55) – KOTHAPETA(SKLM)
05:15 AM (05:15) – TEKKALI
05:45 AM (05:45) – PALASA
06:30 AM (06:30) – SOMPETA
07:15 AM (07:15) – ICHAPURAM
Important links
APSRTC Online Ticket(s) Booking
APSRTC BUS STATION ENQUIRY NUMBERS
APSRTC DEPOT MANAGERS CONTACT NUMBERS
APSRTC Rajahmundry Bus Station Services
APSRTC State wide Bus Services Information
ఈ బస్సు గురించి మీకు ఏవైనా సందేహాలు ఉంటే దయచేసి దిగువ కామెంట్ బాక్స్ ద్వారా మాకు తెలియజేయండి. ఒకవేళ మీరు ఇదివరకే ఈ బస్సులో ప్రయాణించినట్లయితే మీ అనుభవాన్ని కామెంట్ ద్వారా ఇతరులతో పంచుకోండి.
ధన్యవాదాలు, మేము మీకు ఎల్లప్పుడూ స్వాగతం పలుకుతాము, మళ్ళీ సందర్శించండి (TravelFare.in)
Leave a Reply